รายชื่อกิจกรรมชุมนุมที่เปิดให้ลงทะเบียนในแต่ละภาคการศึกษา
(คลิกที่ชื่อกิจกรรมเพื่อดูรายละเอียด/วัตถุประสงค์) |
||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
ทั้งหมด |
||||||||||
1 |
A-Math สถานที่เรียน : ห้องปฏิบัติการคณิตศาสตร์ |
1.นางสาวจตุพร สุกยัง 2.นางสาวณภัทร จันทร์รักษ์ |
- | 30 | 30 | |||||
2 |
Chinese is Amazing สถานที่เรียน : ห้องสื่อภาษาจีน |
1.นางสาวเสาวลักษณ์ แสงเสน่ห์ |
- | 20 | 15 | |||||
3 |
English Puzzle สถานที่เรียน : ใต้อาคารม่วง |
1.นางสาวขนิษฐา อักษรเนียม 2.นางสาวสุดฤทัย อ่อนประเสริฐ |
- | 30 | 7 | |||||
4 |
ICT Club สถานที่เรียน : ห้อง 125 |
1.นางณาตยา มโนทัศน์ 2.นางสาวนิศาชล สูบผอม |
- | 30 | 30 | |||||
5 |
Music & Movies for Fun สถานที่เรียน : ห้องมัลติมีเดีย (อาคารม่วงชั้น 2 ) |
1.นางสาวพรทิพย์ ฤทธิสุนทร |
- | 20 | 20 | |||||
6 |
Music and game for fun สถานที่เรียน : ห้อง 405 |
1.นางสาวจุฑาทิพย์ ศรีสุบัติ |
- | 20 | 20 | |||||
7 |
Science inspiration สถานที่เรียน : ใต้อาคารเรียนฟ้าสดใส |
1.นางสาววิลาวัลย์ ขุนศรี 2.นายจิรยุทธ ขุนอักษร |
- | 30 | 19 | |||||
8 |
TCAS ม.6/1 สถานที่เรียน : ห้องประดู่ทอง |
1.นางสาววราภรณ์ วงศ์เลื่อน 2.นางหฤทัย กาแก้ว |
- | - | - | - | - | 27 | 11 | |
9 |
TCAS ม.6/2 สถานที่เรียน : ห้องประดู่ทอง |
1.นางสาวสุภาพรรณ สมเพ็ชร์ |
- | - | - | - | - | 20 | 8 | |
10 |
TCAS ม.6/3 สถานที่เรียน : ห้องประดู่ทอง |
1.นางสาวกชวรรณ สีสุก |
- | - | - | - | - | 25 | 1 | |
11 |
TCAS ม.6/4 สถานที่เรียน : ห้องประดู่ทอง |
1.นายอัมรินทร์ ทองยิ้ม |
- | - | - | - | - | 12 | 8 | |
12 |
TCAS ม.6/5 สถานที่เรียน : ห้องประดู่ทอง |
1.นายพัฒนพงศ์ ทองศรี |
- | - | - | - | - | 20 | 0 | |
13 |
TO BE NUMBER ONE สถานที่เรียน : ใต้อาคารเรียนสีม่วง |
1.นางวิภารัตน์ ลักษโณสุรางค์ 2.นางสาวสิริพร สิทธิศิริ |
- | 30 | 30 | |||||
14 |
การละเล่นไทย สถานที่เรียน : ห้อง 323 |
1.นางณัฐชา คงเพชร 2.นางรวิวรรณ เมืองสุวรรณ |
- | 25 | 25 | |||||
15 |
การแสดงสร้างสรรค์ สถานที่เรียน : ห้องเรียนนาฏศิลป์ |
1. นายอรรถพงษ์ เกษทองคำ 2.นางวิภารัตน์ ลักษโณสุรางค์ 3.นางสาวอมรรัตน์ บุญขวัญ |
- | 30 | 30 | |||||
16 |
กิจกรรมพัฒนาคุณภาพชีวิต สถานที่เรียน : อาคารม่วงอินทนิล |
1.นางสาวเกษศิรินทร์ เขียดนิล 2.นางสาวอรุณี ช่วยบำรุง |
- | 30 | 30 | |||||
17 |
กีฬาไทย-กีฬาสากล สถานที่เรียน : อาคารอเนกประสงค์ |
1. นายกรวิทย์ ชูดวง 2.นายนธิกรณ์ อาวุธเพชร |
- | 30 | 30 | |||||
18 |
เกมส์ชวนคิด กับ วิทยาศาสตร์น่ารู้ สถานที่เรียน : ห้อง 211 |
1.นางธิดา บุญญานุวัตร 2.นางปวีณา ทรงเดชะ |
- | 30 | 26 | |||||
19 |
เกษตรอัจฉริยะ สถานที่เรียน : สวนเกษตรและห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ |
1.นายชำนาญ รอดเรืองฤทธิ์ |
- | 20 | 20 | |||||
20 |
คิดเลขเร็ว สถานที่เรียน : ห้อง 221 |
1.นางเนาวรัตน์ ขุนทอง 2.นางสมฤดี แป้นจำรัส |
- | 30 | 6 | |||||
21 |
โครงงานคณิตศาสตร์ สถานที่เรียน : ห้อง 228 |
1.นางสาวรุจิวิญญ์ แดงช่วย 2.นายปกป้อง โต้ตอบ |
- | 30 | 0 | |||||
22 |
จัดสวนถาด สถานที่เรียน : อาคารเกษตรหลังกลุ่มสาระการงานอาชีพ |
1.นางมณฑา ฤทธิสุนทร |
- | 20 | 20 | |||||
23 |
ชุมนุมดนตรีไทย สถานที่เรียน : ห้องดนตรีไทย |
1.นายธนากฤต แสงจันทร์, 2.นายสรณ์ นามสังข์ |
- | 30 | 30 | |||||
24 |
ซูโดกุ สถานที่เรียน : ห้องกลุ่มสาระคณิตศาสตร์ |
1.นางประณีต หมวดจันทร์ 2.นางสาวอัจฉริยา ฤทธิเดช |
- | 30 | 11 | |||||
25 |
ดนตรีสากล สถานที่เรียน : ห้อง 318 ดนตรีสากล |
1.นายไกรวิทย์ สุขวิน 2.นายขจร ยิ่งขจร |
- | 30 | 30 | |||||
26 |
ดาราศาสตร์ สถานที่เรียน : ห้อง 218 |
1.นางศุภวัลย์ พัฒนพงศ์ 2.นายพิชาภพ หวังนุรักษ์ |
- | 30 | 30 | |||||
27 |
ต้นไม้สวยด้วยมือเรา สถานที่เรียน : ทิศเหนือ อาคารเรียนการงานอาชีพ |
1.นายโสภณ อินทร์ภักดี |
- | 20 | 20 | |||||
28 |
ทันข่าวทันเหตุการณ์ สถานที่เรียน : ใต้อาคารม่วง |
1.นางสาวิกา แสงขาว |
- | 20 | 20 | |||||
29 |
ทัศนศิลป์ สถานที่เรียน : อาคารศิลปะ ห้อง 603 |
1.นางศรีอรุณ หงษ์ษา |
- | 30 | 30 | |||||
30 |
นวดเพื่อสุขภาพ สถานที่เรียน : ใต้อาคารม่วง |
1.นายจักรพันธ์ สุทธิยาภรณ์ |
- | 20 | 20 | |||||
31 |
แนะแนว สถานที่เรียน : ห้องแนะแนว |
1.นายทรงธรรม เพ็งอิน |
- | 20 | 20 | |||||
32 |
โนราไลน์แดนซ์ สถานที่เรียน : ห้อง 605 อาคารเรียนศิลปะ |
1.นางณัฐกานต์ ศรีทวี 2.นางสาวศิริกานดา ยอดศรี |
- | 30 | 10 | |||||
33 |
พยาบาล สถานที่เรียน : ห้องพยาบาล |
1.นางสาวฐิติวรรณ ศรีวราพันธุ์ |
- | 25 | 25 | |||||
34 |
ภาษา พาสนุก สถานที่เรียน : ห้องภาษาไทย |
1.นางจุดาลักษณ์ ศรีโยธา |
- | 20 | 17 | |||||
35 |
ภาษาอังกฤษ สถานที่เรียน : ใต้อาคารสีม่วง |
1.นางสาวสวรรค์ ฤทธิศักดิ์ |
- | 20 | 20 | |||||
36 |
รักษ์ไทย สถานที่เรียน : ใต้อาคารม่วง |
1.นางสาวศศิกานต์ ขุนทอง |
- | 20 | 20 | |||||
37 |
วิทย์ใกล้ตัว (science for life) สถานที่เรียน : ห้อง 218 |
1.นางณัฐยา โชคพระสมบัติ 2.นางสาวกมลชนก จันทร์พุ่ม |
- | 25 | 8 | |||||
38 |
วิทยาศาสตร์พาสนุก สถานที่เรียน : ห้อง 213 |
1.นางกนิษฐา เพชรย้อย |
- | 20 | 20 | |||||
39 |
วิทยาศาสตร์อากาศยาน สถานที่เรียน : ห้อง 215 |
1.นายสุวิทย์ จันทร์ใหม่ |
- | 20 | 20 | |||||
40 |
ส่งเสริมประชาธิปไตยในโรงเรียน สถานที่เรียน : ห้องสภานักเรียน |
1.นางสาวกนกรรณ สุวรรณาคม 2.นางสาวพัศยา สันสน 3.นางสาววารุณี บุญประสงค์ |
- | - | - | - | - | 40 | 34 | |
41 |
โสตฯ สถานที่เรียน : ห้องสมุด |
1.นายนฤพันธ์ ปานภักดี 2.นายเอิบ อักษรทอง |
- | 30 | 30 | |||||
42 |
ออฟฟิศ พิชิตฝัน สถานที่เรียน : สำนักงานกลุ่มบริหารงานวิชาการ |
1.นายธีรยุทธ อินเรน |
- | 25 | 25 | |||||
43 |
อ่านทำนองเสนาะ สถานที่เรียน : ห้องภาษาไทย |
1.นางเตือนใจ นุ่นเอียด |
- | 20 | 2 |